
C O L L E G E

TA
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TRAINING FOR IMPROVED PERFORMANC
E

CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA (TPSC)

RATIBA YA MAADHIMISHO YA KILELE CHA SHEREHE 
ZA MIAKA 25 YA CHUO

NA. MUDA TUKIO MHUSIKA

1. 2:00 - 3:00 Kuwasili na Usajili wa Wageni 
Mbalimbali waalikwa

Kamati ya Maandalizi

2. 3:00 - 3:15 Kuwasili na Kupokelewa kwa Mhe. 
Mgeni Rasmi

M/Kiti wa Bodi/Mkuu wa Chuo

3. 3:15 - 3:20 Wimbo wa Taifa Mshereheshaji

4. 3:20 - 3:30 Dua ya Ufunguzi Viongozi wa Dini

5. 3:30- 3:40 Utambulisho wa Viongozi na Wageni 
waalikwa

Naibu Mkuu wa Chuo Mipango, Fedha 
na Utawala.

6. 3:40-3:50 Salamu za Mkuu wa Mkoa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam.

7. 3:50-4:00 Wimbo wa Chuo Kwaya ya Chuo cha Utumishi wa 
Umma

8. 4:00-4:30 Taarifa ya Miaka 25 ya Chuo cha 
Utumishi wa Umma Tanzania

Mkuu wa Chuo	na Mtendaji Mkuu

9. 4:30- 4:45 Hotuba ya Mwenyekiti wa Bodi ya 
Ushauri

Mwenyekiti wa Bodi ya Ushauri
ya TPSC

10. 4:45- 4:55 Makala ya Miaka 25 ya Chuo cha 
Utumishi wa Umma Tanzania

Kamati	ya Maandalizi/ Mshereheshaji

11. 4:55-5:00 Shairi la Kilele cha Miaka 25 ya Chuo Georges Ngonyani – Mkufunzi wa Chuo

12. 5:00- 5:25 Uzinduzi wa Tafiti Sita za Chuo Naibu Mkuu wa Chuo, Taaluma, Tafiti 
na Shauri za Kitaalamu

13. 5:25- 5:35 Wimbo Maalumu wa Miaka 25 Kwaya ya Chuo cha Utumishi wa 
Umma

14. 5:35- 5:45 Salamu za Katibu Mkuu – Utumishi na 
Kumkaribisha Mhe. Mgeni Rasmi

Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais –
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na 
Utawala Bora

15. 5:45-6:25 Hotuba ya Mgeni Rasmi Mgeni Rasmi

16. 6:25-7:00 Utambuzi wa Wadau Mbalimbali na 
Utoaji wa Tuzo

Mshereheshaji/Mkurugenzi wa 
Mafunzo kwa Watumishi

17. 7:00-7:15 Upigaji wa Picha ya Pamoja Mshereheshaji

18. 7:15-7:20 Hitimisho na Matangazo Mshereheshaji

19. 7:20+ Chakula cha Mchana Washiriki Wote


